Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề Trả lời
help
THÁI THANH TÂM
#1 Đã gửi : 29/04/2016 lúc 11:33:39(UTC)

Từ khi mình sử dụng fpts mình không thể nào bắt đáy cổ phiếu....

Ví dụ shb có giá sàn 6.5 1 triệu đơn vị ... khoảng 7h hum trước mình dặt lệnh mua 50.000 thì toàn khớp đến hơn 700 ngàn mình mới khớp...muh các bác bít rồi.... nó bán 100.000 đơn vị muh mình khớp là bắt đáy trúng rồi...ăn 3% ngay trong phiên....nó bán 70% mình mới khớp là thủng đáy mất rồi...70% là thua,...
lúc trước mình chơi bên cty kia đặt lệnh 4 h mình bắt đáy khớp rất sớm,bên đây thiệt đau lòng!

mình có chút nghi ngờ??
không phải tự nhiên muh 16h
//p/s mình rất quý công ty fpts cũng sớm mong các anh mở dặt lệnh 16h để mọi người được công bằng với những cty khác....ak..cái này <<Đặt trước lệnh chờ mua/bán trực tuyến - EzStopLoss >> không thể đặt lệnh hỗ trợ vốn phải không ? bùn tập 2
p/s bác nào bít cty nào mở trực tuyến trước 16h thì giới thiệu mình với
NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG
#2 Đã gửi : 04/05/2016 lúc 02:46:34(UTC)

Cảm ơn: 35 lần
Originally Posted by: Client57622 Go to Quoted Post
Từ khi mình sử dụng fpts mình không thể nào bắt đáy cổ phiếu....

Ví dụ shb có giá sàn 6.5 1 triệu đơn vị ... khoảng 7h hum trước mình dặt lệnh mua 50.000 thì toàn khớp đến hơn 700 ngàn mình mới khớp...muh các bác bít rồi.... nó bán 100.000 đơn vị muh mình khớp là bắt đáy trúng rồi...ăn 3% ngay trong phiên....nó bán 70% mình mới khớp là thủng đáy mất rồi...70% là thua,...
lúc trước mình chơi bên cty kia đặt lệnh 4 h mình bắt đáy khớp rất sớm,bên đây thiệt đau lòng!

mình có chút nghi ngờ??
không phải tự nhiên muh 16h
//p/s mình rất quý công ty fpts cũng sớm mong các anh mở dặt lệnh 16h để mọi người được công bằng với những cty khác....ak..cái này <<Đặt trước lệnh chờ mua/bán trực tuyến - EzStopLoss >> không thể đặt lệnh hỗ trợ vốn phải không ? bùn tập 2
p/s bác nào bít cty nào mở trực tuyến trước 16h thì giới thiệu mình với

Về việc đặt lệnh đua: FPTS luôn đảm bảo đẩy lệnh của khách hàng lên Sở đúng theo thứ tự đặt lệnh. Việc lệnh đặt đua có thể không khớp do trước đó (tại FPTS và cả CTCK khác) có quá nhiều người đặt lệnh trước và những lệnh này đương nhiên được đẩy lên sở trước. Thậm chí với CTCK ít lệnh thì KH đặt bên đó sau nhưng hoàn toàn có thể đẩy lệnh lên sở trước so với FPTS (vì FPTS có rất nhiều lệnh của KH)

EzStoploss đã có kế hoạch nâng cấp cho đặt lệnh EzMargin và sẽ cố gắng hoàn thiện sớm, mong quý khách hàng tiếp tục đóng góp ý kiến và ủng hộ cho FPTS :)
Trả lời nhanh Hiển thị Trả Lời Nhanh
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Gửi chủ đề Trả lời
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.