Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề Trả lời
Giảm phí chuyển tiền
NGUYỄN VĂN DŨNG
#1 Đã gửi : 28/10/2014 lúc 06:31:31(UTC)

Kính gửi Quý khách hàng,

Từ 27/10/2014, biểu phí chuyển tiền từ tài khoản của quý khách hàng đến NH khác sẽ được điều chỉnh giảm (do FPTS đã thực hiện đàm phán với Ngân hàng để tối thiểu chi phí cho các khách hàng).

Chi tiết:
Phí chuyển khoản khác tỉnh/ thành phố: 0.04%, min 15.000, max 1.000.000 (trước kia là 0.06%, min 20.000, max 1.000.000)

Đây là mức phí tối đa. Trong một số trường hợp chuyển đến tài khoản tại hệ thống Ngân hàng đầu tư và phát triển (BIDV) thì mức phí có thể thấp hơn nhiều.

Chi tiết: http://www.fpts.com.vn/V...ch-vu/Bieu-phi-dich-vu/
3 người cảm ơn NGUYỄN VĂN DŨNG cho bài viết.
LÊ THANH BÌNH
#2 Đã gửi : 12/11/2014 lúc 04:16:53(UTC)

Cảm ơn: 4 lần
Mình muốn hỏi:
1/ ở Quảng Ngãi, mỗi lần mình chuyển tiền vào tài khoản FPTS Đà Nẵng của mình mua ck có mất phí không?
2/ tiền từ Tài khOản FPTS Đà Nẵng chuyển về Tài khoản VCB Quảng Ngãi và BIDV Quảng Ngãi, Tài khoản ngân hàng nào có phí rẻ nhất?
Bạn nào biết xin hồi âm, mình cám ơn.
NGUYỄN HOÀNG HIỆP
#3 Đã gửi : 13/11/2014 lúc 02:23:44(UTC)

Tôi xin trả lời bạn như sau:

1/ Ở Quảng Ngãi, mỗi lần mình chuyển tiền vào tài khoản FPTS Đà Nẵng của mình mua ck có mất phí không?

- Nếu bạn đến nộp tiền tại BIDV, TPB trên toàn quốc vào tài khoản của FPTS (HN, ĐN, HCM) mở tại BIDV, TPB bạn không mất phí.

- Nếu bạn chuyển tiền UNC tại quầy từ ngân hàng BIDV, TPB vào tài khoản FPTS (HN, ĐN, HCM) mở tại BIDV, TPB bạn sẽ không mất phí. Trường hợp bạn dùng dịch vụ chuyển tiền online của BIDV, TPB bạn sẽ chịu phí theo biểu phí quy định của NH về chuyển tiền online công bố từng thời điểm. Với dịch vụ chuyển tiền của TPB hiện tại bạn đang được miến phí chuyển tiền.

- Các trường hợp nộp tiền, chuyển tiền từ NH khác BIDV, TPB vào tài khoản FPTS (HN, ĐN, HCM) bạn sẽ chịu phí theo biểu phí quy định của ngân hàng tại thời điểm đó.

2/ Tiền từ Tài khoản FPTS Đà Nẵng chuyển về Tài khoản VCB Quảng Ngãi và BIDV Quảng Ngãi, Tài khoản ngân hàng nào có phí rẻ nhất?

Đi BIDV Quảng Ngãi phí sẽ rẻ hơn.

Trân trọng!
Trả lời nhanh Hiển thị Trả Lời Nhanh
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Gửi chủ đề Trả lời
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.