Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề
TRẢ LỜI SƠN LÊ
CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN KHOÁNG SẢN THĂNG LONG
#1 Đã gửi : 05/05/2012 lúc 10:52:10(UTC)

TÔI NGHĨ LÀ ĐƯA VÀO CÁC MỤC ĐỂ THÔNG TIN ĐẾN VỚI MỌI NGƯỜI NHANH HƠN. KHÔNG NGHĨ MÌNH ĐÃ SAI QUY ĐỊNH CỦA DIỄN ĐÀN.

TÔI XIN RÚT KINH NGHIỆM.

NHƯNG CŨNG XIN LƯU Ý BẠN SONLE GÌ ĐÓ. BẠN GÓP Ý TÔI THẤY CÓ LÝ, NHƯNG RẤT TIẾC BẠN LẠI ĐƯA VÀO MỤC CỔ PHIẾU. YÊU CẦU TRƯỚC KHI BẠN GÓP Ý LÊN XEM VÀ NGHĨ CHO THẬT KỸ NHÉ. NHƯ TRƯỜNG HỢP NÀY LÀ "GẬY ÔNG ĐẬP LƯNG ÔNG".

CHÚC VUI VẺ

NGUYỄN ĐỨC TÌNH
#2 Đã gửi : 06/05/2012 lúc 06:36:10(UTC)

Originally Posted by: Hà Minh Phú Go to Quoted Post
TÔI NGHĨ LÀ ĐƯA VÀO CÁC MỤC ĐỂ THÔNG TIN ĐẾN VỚI MỌI NGƯỜI NHANH HƠN. KHÔNG NGHĨ MÌNH ĐÃ SAI QUY ĐỊNH CỦA DIỄN ĐÀN.

TÔI XIN RÚT KINH NGHIỆM.

NHƯNG CŨNG XIN LƯU Ý BẠN SONLE GÌ ĐÓ. BẠN GÓP Ý TÔI THẤY CÓ LÝ, NHƯNG RẤT TIẾC BẠN LẠI ĐƯA VÀO MỤC CỔ PHIẾU. YÊU CẦU TRƯỚC KHI BẠN GÓP Ý LÊN XEM VÀ NGHĨ CHO THẬT KỸ NHÉ. NHƯ TRƯỜNG HỢP NÀY LÀ "GẬY ÔNG ĐẬP LƯNG ÔNG".

CHÚC VUI VẺ

bác nhắc người ta nhưng chính mình cũng đang làm y như vậy đó
1 người cảm ơn NGUYỄN ĐỨC TÌNH cho bài viết.
CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN KHOÁNG SẢN THĂNG LONG
#3 Đã gửi : 06/05/2012 lúc 10:30:08(UTC)

BING68 NÀY CHẮC TỰ ÁI DO MÌNH CÓ KHUYÊN KO NÊN NẮM GIỮ BKC KHI GIÁ VỀ 15. LÚC ĐÓ MÌNH RA HẾT HÀNG. KIỂU NÀY KHÓ LỚN ĐƯỢC
NGUYỄN ĐỨC TÌNH
#4 Đã gửi : 06/05/2012 lúc 11:35:40(UTC)

BING68 NÀY CHẮC TỰ ÁI DO MÌNH CÓ KHUYÊN KO NÊN NẮM GIỮ BKC KHI GIÁ VỀ 15. LÚC ĐÓ MÌNH RA HẾT HÀNG. KIỂU NÀY KHÓ LỚN ĐƯỢC

bác đừng nói vậy người ta cười cho đấy, bởi: thứ nhất, bác nhận định một đằng nhưng thực tế nó lại diễn ra ngược lại 180 độ đó ; thứ hai, bác là người ăn cháo đá bát
ĐINH VIẾT HUY
#5 Đã gửi : 07/05/2012 lúc 12:51:09(UTC)

Originally Posted by: BING68 Go to Quoted Post

bác đừng nói vậy người ta cười cho đấy, bởi: thứ nhất, bác nhận định một đằng nhưng thực tế nó lại diễn ra ngược lại 180 độ đó ; thứ hai, bác là người ăn cháo đá bát

Chúng ta không nên mổ sẻ nhau ở đây. Điều quan trọng nhất là chia sẻ góp ý để cùng nhau kiếm $ về cho bản thân và FPTS
NGUYỄN CAO QUỲNH
#6 Đã gửi : 07/05/2012 lúc 07:26:11(UTC)

Originally Posted by: 3 điều làm nên giá trị con người:- Siêng năng- Chân thành- Thành đạt Go to Quoted Post
Originally Posted by: BING68 Go to Quoted Post

Chúng ta không nên mổ sẻ nhau ở đây. Điều quan trọng nhất là chia sẻ góp ý để cùng nhau kiếm $ về cho bản thân và FPTS

3 điều nói chuẩn đấy.
NGUYỄN HOÀNG HIỆP
#7 Đã gửi : 07/05/2012 lúc 08:55:51(UTC)

mấy hôm nay trời oi bức làm các bác bị khó chịu trong người rồi big grin mọi người đừng quá để ý đến câu chữ của nhau làm gì, dễ xích mích lắm ạ happy

em xin close topic này ở đây nhé
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Gửi chủ đề
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn có thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.