Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề Trả lời
Tiện mà chưa chắc đã ...lợi!
PHẠM VIỆT DŨNG
#1 Đã gửi : 09/07/2013 lúc 04:51:49(UTC)

Cảm ơn: 461 lần
Hôm nay định đặt treo bán giá cao toàn bộ PGS sau đổi ý, đặt bán một phần thôi... Nào nhấp Enter xong kiểm tra "lệnh chở khớp" chẳng thấy gì. Vào "khớp lệnh trong phên" mới ngã ra là lệnh khớp giá thị trường mất rùi, at wits' end devil crying đau hết cả người.

Hóa ra lúc nhập lệnh mới mình quên sửa giá nên hệ thống Ok lun. blushing

Thiết kế phần mềm của Fpts luôn tạo để giá thị trường thường trực để tiện cho NĐT khi đặt lệnh. Với các bạn trẻ thì sự cố khó sảy ra vì bảng điện còn hiện lên tổng thể nội dung lệnh lần nữa nên cái "tiện" này là "tiện thật". Nhưng với hội U50 bọn mình - chân chậm mắt mờ - thì quả thật là rất ...nguy hiểm tongue

Người ta nói càng nhiều tuổi càng cẩn thận. Nhưng những người cẩn thận theo tuổi tác càng cao thì xác xuất nhầm lẫn cũng càng cao - thực tế là như vậy! big grin
Thành thử muốn đề nghị Fpts sửa, buộc mọi lệnh NĐT đều phải tự tay nhập dữ liệu từ đầu... nhưng lại sợ Ae phản đối happy

Cẩn thận quá hóa đen, cuối phiên liều đập "nóng" quả VIP một nhát xem đỏ đen thế nào laughing
2 người cảm ơn PHẠM VIỆT DŨNG cho bài viết.
ĐINH VIẾT HUY
#2 Đã gửi : 09/07/2013 lúc 11:05:58(UTC)

Originally Posted by: Pvd Go to Quoted Post
Hôm nay định đặt treo bán giá cao toàn bộ PGS sau đổi ý, đặt bán một phần thôi... Nào nhấp Enter xong kiểm tra "lệnh chở khớp" chẳng thấy gì. Vào "khớp lệnh trong phên" mới ngã ra là lệnh khớp giá thị trường mất rùi, at wits' end devil crying đau hết cả người.

Hóa ra lúc nhập lệnh mới mình quên sửa giá nên hệ thống Ok lun. blushing

Thiết kế phần mềm của Fpts luôn tạo để giá thị trường thường trực để tiện cho NĐT khi đặt lệnh. Với các bạn trẻ thì sự cố khó sảy ra vì bảng điện còn hiện lên tổng thể nội dung lệnh lần nữa nên cái "tiện" này là "tiện thật". Nhưng với hội U50 bọn mình - chân chậm mắt mờ - thì quả thật là rất ...nguy hiểm tongue

Người ta nói càng nhiều tuổi càng cẩn thận. Nhưng những người cẩn thận theo tuổi tác càng cao thì xác xuất nhầm lẫn cũng càng cao - thực tế là như vậy! big grin
Thành thử muốn đề nghị Fpts sửa, buộc mọi lệnh NĐT đều phải tự tay nhập dữ liệu từ đầu... nhưng lại sợ Ae phản đối happy

Cẩn thận quá hóa đen, cuối phiên liều đập "nóng" quả VIP một nhát xem đỏ đen thế nào laughing

VIP được đó bác
NGUYỄN HOÀNG HIỆP
#3 Đã gửi : 10/07/2013 lúc 08:23:37(UTC)

Originally Posted by: Pvd Go to Quoted Post

Thực sự là bọn em không dám sửa theo hướng này đâu ạ, sợ 99.99% khách hàng sẽ ném đá FPTS mất :(
2 người cảm ơn NGUYỄN HOÀNG HIỆP cho bài viết.
Trả lời nhanh Hiển thị Trả Lời Nhanh
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Gửi chủ đề Trả lời
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn có thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.