Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề Trả lời
Bác nào dùng phần mềm EZMobileTrading trên iphone để giao dịch cho ít kinh nghiệm
LÊ VĂN CHÍNH
#1 Đã gửi : 08/07/2012 lúc 07:45:24(UTC)

Chào các bác,
Chẳng là lâu nay dùng blackberry, muốn giao dịch chứng khoán trên di động mà phần mềm này của fpts ko hỗ trợ cho blackberry. Tính mua 1 con iphone về với mục đích duy nhất là tải phần mềm giao dịch này thôi.

Vì thế bác nào giao dịch bằng phần mềm này rồi cho ý kiến, nó có load giá nhanh không, có xảy ra lỗi gì khó chịu ko?
Nhờ các bác cho ý kiến, không thì mua về mà giao dịch ko được thì thất vọng

Thanks các bác chia sẻ.
VŨ ĐỨC HUY
#2 Đã gửi : 08/07/2012 lúc 08:30:48(UTC)

e dùng nè bác nè.bác vào m.fpts.com.vn trên di động để tải phần mềm về nhá.giao dịch nhanh lắm bác ạ.như giao dịch trên máy tính chỉ khác ở cái bẳng điện tử thôi, nó chỉ có khối lượng khớp vs tăng/giảm thôi
NGUYỄN VĂN DŨNG
#3 Đã gửi : 09/07/2012 lúc 09:34:38(UTC)

EzMobileTrading của FPTS thì bác có thể dùng trên iPhone, iPad, hoặc đthoại có hệ điều hành Android, Window Phone, Symbian. Dùng EzMobileTrading thì vừa đọc tin, vừa đặt lệnh mua bán được, rồi dùng Margin, Mortgage (vay tiền) hoặc chuyển tiền sang ngân hàng, thậm chí bán chứng khoán lô lẻ cũng được,... Nói chung là rất tiện dụng.

Các bác chịu khó đọc hướng dẫn sử dụng tại:
http://www.fpts.com.vn/V...iletrading-application/
ĐINH VIẾT HUY
#4 Đã gửi : 09/07/2012 lúc 09:48:22(UTC)

Nguyễn Văn Dũng;3488 đã viết:
EzMobileTrading của FPTS thì bác có thể dùng trên iPhone, iPad, hoặc đthoại có hệ điều hành Android, Window Phone, Symbian. Dùng EzMobileTrading thì vừa đọc tin, vừa đặt lệnh mua bán được, rồi dùng Margin, Mortgage (vay tiền) hoặc chuyển tiền sang ngân hàng, thậm chí bán chứng khoán lô lẻ cũng được,... Nói chung là rất tiện dụng.

Các bác chịu khó đọc hướng dẫn sử dụng tại:
http://www.fpts.com.vn/V...iletrading-application/

công ty mình đi đầu trong ngành công nghệ thông tin có khác, giao dịch chứng khoán rất nhanh và tiện dụng
Trả lời nhanh Hiển thị Trả Lời Nhanh
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Gửi chủ đề Trả lời
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn có thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.