Thông báo

Icon
Error

Gửi chủ đề Trả lời
Cần giúp đỡ
NGUYỄN VĂN HIỆU
#1 Đã gửi : 05/04/2012 lúc 08:38:52(UTC)

các bak ơi cho hỏi chút. sao không thể upload ảnh lên bài viết? up mãi ko được! thansk.
HÀ ĐĂNG HUY
#2 Đã gửi : 06/04/2012 lúc 09:21:46(UTC)

Cảm ơn: 164 lần
Hiện tại 4rum chưa cho phép thành viên up file vào bài viết bác ạh, để tránh trường hợp rủi ro bị virus vào hệ thống sẽ ảnh hưởng rất lớn đến hệ thống giao dịch của công ty, mong bác thông cảm.
Bác có thể chèn link ảnh thông qua host Photobucket hay Flick.
Thời gian tới bọn em sẽ hoàn thiện 4rum hơn nữa để tạo điều kiện tốt nhất cho các bác tham gia.
Trân trọng
NGUYỄN NGỌC TUẤN
#3 Đã gửi : 06/04/2012 lúc 09:30:56(UTC)

Originally Posted by: chetvichungkhoanfc Go to Quoted Post
các bak ơi cho hỏi chút. sao không thể upload ảnh lên bài viết? up mãi ko được! thansk.

Mặc dù bác ko thể trực tiếp tải ảnh lên 4rum của FPTS nhưng bác vẫn có thể chèn ảnh vào bài thông qua hình thức liên kết bởi photobuket.com hoặc upanh.com.

PHẠM VIỆT DŨNG
#4 Đã gửi : 10/04/2012 lúc 06:12:15(UTC)

Cảm ơn: 461 lần
Mọi người cho hỏi trường hợp của tôi!

Tôi đã nộp quyền mua ưu đãi CK MBB. Hôm 04/04 sở GDCK đã thông báo niêm yết bổ xung lầm phát hành CP này. Hôm nay đã là 10/04, qua T4 rồi mà chưa thấy CP về TK.

Xin hỏi ae liệu bao giờ CP về TK?
VŨ ĐỨC HUY
#6 Đã gửi : 10/04/2012 lúc 10:07:53(UTC)

e cũng vậy thực hiền quyền mua mbb giá 10k lâu lắm r mà chưa thấy về tài khoản là sao.
TRẦN QUANG VINH
#5 Đã gửi : 11/04/2012 lúc 10:24:29(UTC)

Cảm ơn: 246 lần
Originally Posted by: Pvd Go to Quoted Post
Mọi người cho hỏi trường hợp của tôi!

Tôi đã nộp quyền mua ưu đãi CK MBB. Hôm 04/04 sở GDCK đã thông báo niêm yết bổ xung lầm phát hành CP này. Hôm nay đã là 10/04, qua T4 rồi mà chưa thấy CP về TK.

Xin hỏi ae liệu bao giờ CP về TK?

Em xin trả lời bác như sau:

1. Ngày 30/03/2012, SGDCK Tp.HCM đã có quyết định số 36/2012/QĐ-SGDHCM về việc chấp thuận cho Ngân hàng Thương mại Cổ phần Quân đội (mã CK: MBB) được niêm yết bổ sung cổ phiếu phát hành thêm với Ngày niêm yết có hiệu lực: 04/04/2012 nghĩa là chứng khoán đã về tài khoản của khách hàng nhưng đang ở trạng thái “Chờ giao dịch”. Quý khách có thể kiểm tra trên tài khoản của quý khách tại phần Giao dịch đặc biệt  Thực Hiện quyền, cột “Tình trạng quyền” của quyền mua mã MBB đã là “Chờ giao dịch”. Ở trạng thái này thì quý khách chưa thể giao dịch được lượng cổ phiếu mua thêm này, quý khách phải đợi ngày chính thức giao dịch trên HOSE (Ngày niêm yết bổ sung) của lượng cổ phiếu này thì chứng khoán mới về tài khoản của khách hàng ở trạng thái sẵn sàng giao dịch.

2. Chứng khoán mã MBB mà quý khách đã thực hiện quyền mua sẽ về tài khoản của quý khách vào “Ngày niêm yết bổ sung” của lượng chứng khoán phát hành thêm này. Quý khách có thể theo dõi tại “Lịch niêm yết” trên trang chủ của FPTS để biết chính xác ngày chứng khoán có thể giao dịch theo đường link sau:
http://www.fpts.com.vn/VN/Lich-su-kien/Thuc-hien-quyen/

Xin cảm ơn quý khách đã sử dụng dịch vụ của FPTS!
VŨ ĐỨC HUY
#7 Đã gửi : 23/04/2012 lúc 06:26:50(UTC)

các bác FPTS cho e hỏi. Theo e biết thì ở chi nhánh HCM đang tổ chức định kỳ Lớp học đầu tư chứng khoán cho Khách hàng và Nhà đầu tư tiềm năng, vậy sao chi nhánh ngoài này k tổ chức vậy?
E muốn hỏi trên thị trường có thông tin về sản phẩm phần mềm thông tin chứng khoán & phân tích kỹ thuật TradeStation. Cái này thực hư thế nào vậy các bác. Help me!!
NGUYỄN VĂN DŨNG
#8 Đã gửi : 24/04/2012 lúc 11:16:52(UTC)

Originally Posted by: vũ đức huy Go to Quoted Post
các bác FPTS cho e hỏi. Theo e biết thì ở chi nhánh HCM đang tổ chức định kỳ Lớp học đầu tư chứng khoán cho Khách hàng và Nhà đầu tư tiềm năng, vậy sao chi nhánh ngoài này k tổ chức vậy?

Cám ơn anh Vũ Đức Huy. Trên cơ sở nhu cầu của nhà đầu tư về những kiến thức cơ bản trong đầu tư chứng khoán, FPTS Hà nội sẽ cân nhắc tổ chức một số buổi chia sẻ về vấn đề này trong tháng 5 và tháng 6 tới.
VŨ ĐỨC HUY
#9 Đã gửi : 24/04/2012 lúc 04:58:30(UTC)

Vâng! cảm ơn anh Nguyễn Văn Dũng nhiều ạ. Vì mong chi nhánh Hà Nội mình sẽ có 1 lớp chia swe kinh nghiệm như vậy. E là 1 sinh viên năm 3 trường đại học phương đông mới bước chân vào chứng khoán được 1 năm nên chưa có kinh nghiệm gì cả.Muốn học hỏi ở các NĐT nhiều
Thank!!
Trả lời nhanh Hiển thị Trả Lời Nhanh
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Gửi chủ đề Trả lời
Di chuyển  
Bạn có thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn có thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn có thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn có thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.