Thông báo

Icon
Error

FPTS ra mắt phiên bản EzMobileTrading mới
Nguyễn Văn Dũng
#1 Đã gửi : 27/02/2015 lúc 07:57:00(UTC)

Các bạn đã sử dung phiên bản EzMobileTrading mới của FPTS chưa?

Đây là phiên bản giao dịch trực tuyến mới dùng trên điện thoại di động, vừa được FPTS ra mắt vào tháng 2/2015. Phiên bản này hỗ trợ cả Tiếng Việt và Tiếng Anh, và có nhiều tính năng mới so với phiên bản cũ trước đây.

Các bạn hãy đăng nhập vào: http://m.fpts.com.vn/
Sau khi đăng nhập bằng số tài khoản và mật khẩu, bạn có thể xem bảng giá, xem chart, đặt lệnh Mua/ Bán, chuyển tiền, giao dịch vay, trả nợ ký quỹ, bán chứng khoán lô lẻ,... (đầy đủ các tính năng như việc bạn sử dung máy tính)

Mong các bạn sử dung và cho ý kiến!
Client98844
#2 Đã gửi : 04/08/2015 lúc 12:45:49(UTC)

phần mềm mới sử dụng rất tốt, cảm ơn fpts :D
1 người cảm ơn Client98844 cho bài viết.
Client57622
#3 Đã gửi : 29/04/2016 lúc 11:32:12(UTC)

Từ khi mình sử dụng fpts mình không thể nào bắt đáy cổ phiếu....

Ví dụ shb có giá sàn 6.5 1 triệu đơn vị ... khoảng 7h hum trước mình dặt lệnh mua 50.000 thì toàn khớp đến hơn 700 ngàn mình mới khớp...muh các bác bít rồi.... nó bán 100.000 đơn vị muh mình khớp là bắt đáy trúng rồi...ăn 3% ngay trong phiên....nó bán 70% mình mới khớp là thủng đáy mất rồi...70% là thua,...
lúc trước mình chơi bên cty kia đặt lệnh 4 h mình bắt đáy khớp rất sớm,bên đây thiệt đau lòng!

mình có chút nghi ngờ??
không phải tự nhiên muh 16h
//p/s mình rất quý công ty fpts cũng sớm mong các anh mở dặt lệnh 16h để mọi người được công bằng với những cty khác....ak..cái này <<Đặt trước lệnh chờ mua/bán trực tuyến - EzStopLoss >> không thể đặt lệnh hỗ trợ vốn phải không ? bùn tập 2
p/s bác nào bít cty nào mở trực tuyến trước 16h thì giới thiệu mình với
Client36662
#4 Đã gửi : 11/08/2016 lúc 09:47:35(UTC)

Xin chào,

Tôi sử dụng phần mềm EzMobileTrading. Phần mềm rất thuận tiện. Tuy nhiên, khi chờ cổ phiếu thưởng hoặc cổ phiếu mua chờ về thì số liệu "báo cáo tài sản" khi truy cập qua website trên desktop và qua phần mềm EzMobileTrading không khớp nhau. Số liệu trên EzMobileTrading không chính xác. Nhân tiện, phần mềm EzMobileTrading đôi khi hơi chậm, có hiện tượng bị treo.

Hy vọng FPTS có bản cập nhật sớm cho EzMobileTrading để chỉnh sửa điều này.

Thanks.

Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Bản quyền © Công ty Cổ phần Chứng khoán FPT.